Yayin da duniya ta mai da hankali kan albarkatun ruwa mai tsabta da ci gaba mai dorewa, matsalarmaganin najasa na cikin gidaa yankunan karkara da lunguna na kara yin fice. TheLD scavenger® kayan aikin kula da najasaMai zaman kansa wanda ke haɓaka Kariyar Muhalli ta Liding an samu nasarar aiwatar da ayyukan iyali da yawa a ƙasashen waje tare da ingantaccen aiki, ceton makamashi, ingantaccen shigarwa da ingancin ruwa wanda ya dace da ka'idodi, zama zaɓi mai kyau don magance matsalolin najasa na cikin gida.
Asalin aikin: tsakiya na kula da najasar gida
A cikin wannan aikin, abokin ciniki shine mai amfani da iyali guda na karkara a ƙasashen waje. Aikin dai ya kunshi bakar ruwa da ruwan toka daga kicin, wanka da bandaki. Idan aka yi la'akari da ainihin yanayi kamar rashin ɗaukar hoto na bututun najasa na birni, iyakance albarkatun samar da wutar lantarki da ƙaƙƙarfan ƙa'idodi, Kariyar muhalli ta keɓance na'urar gidan LD scavenger® don shi, fahimtar jiyya a wurin da amfani da albarkatu na najasar gida.
Iyalin Aikin: Maganin najasa a cikin gida
Kayan aiki:LD scavenger® injin kula da najasa na gida (STP)
Ƙarfin yau da kullum:0.5m³/d
Dabarun Maganin Najasa:MHAT + lamba oxidation

Haskaka Fasaha: MHAT + lamba oxidation, High Quality Effluent
Tsarin LD scavenger® yana haɗa tsarin MHAT + lamba oxidation tsari, haɗa matakan jiyya na anaerobic da aerobic, oxidation lamba na halitta, da lalata. Wannan ingantaccen tsarin yana kawar da COD, nitrogen ammonia, da kuma phosphorus gabaɗaya yadda ya kamata. Ingancin datti yana da kwanciyar hankali kuma ya kai daidai, kuma ya dace da sake amfani da aikin noma ta yanayin ban ruwa - yana ba da damar dawo da albarkatun nitrogen da phosphorus.
Tufafin makamashi mai tsabta: samar da wutar lantarki, kore da ƙananan carbon
Yin la'akari da ƙarancin albarkatun wutar lantarki a yankin aikin, kayan aiki sun haɗa da tsarin samar da wutar lantarki na hasken rana, wanda zai iya cimma daidaiton aiki tare da haɗin wutar lantarki na birni + hasken rana, yana kara rage yawan iskar carbon da farashin aiki. Duk injin ɗin yana da ƙarancin ƙarfi da ƙarancin kuzari, yana ba da garanti mai ƙarfi don cimma burin "ƙananan carbon da kariyar muhalli" a matakin gida.
Tasirin aikace-aikacen:Wannan aikin ya fahimci tsarin tsakiya na gida baki da ruwan toka bayan tattarawa ta hanyar shigar da LD scavenger® injin sarrafa najasa na gida. Tushen da injin gidan ke yi wa ba zai iya cika ka'idojin fitar da kai kai tsaye ba, har ma a haɗa shi da yanayin "ban ruwa" na injin gida don yin amfani da ruwan da aka yi da shi don ban da amfanin gona da kuma fahimtar sake amfani da albarkatun nitrogen da phosphorus. Injin gidan yana sanye da na'urorin hasken rana, tare da ƙarancin amfani da makamashi, ceton makamashi da kare muhalli.
Dorewa Tasiri & Darajar Kasuwa
LD scavenger® injin kula da najasa an tsara shi don gidaje na karkara, ƙananan gonaki, ƙauyuka masu nisa da sauran al'amuran da ba na bututu ba. Yin nasarar aiwatar da wannan shari'ar ba kawai yana inganta yanayin zaman mai amfani ba, har ma yana samar da masu amfani da gida na duniya tare da haɗin kai, ceton makamashi da kuma dorewa na maganin tsabtace gida.
Lokacin aikawa: Afrilu-24-2025