babban_banner

samfurori

Hadakar tashar famfo mai ɗagawa

Takaitaccen Bayani:

Tallace-tallacen wutar lantarki LD-BZ jerin hadedde prefabricated famfo tashar ne wani hadedde samfurin a hankali ci gaba da mu kamfanin, mayar da hankali a kan tarin da kuma sufuri na najasa. Samfurin yana ɗaukar shigarwar da aka binne, bututun, famfo na ruwa, kayan sarrafawa, tsarin gasa, dandamalin kulawa da sauran abubuwan haɗin gwiwa an haɗa su a cikin jikin silinda na tashar famfo, suna samar da cikakken saitin kayan aiki. Ƙayyadaddun ƙayyadaddun tashar famfo da daidaitawa na mahimman abubuwan da aka gyara za a iya zabar su a hankali bisa ga buƙatun mai amfani. Samfurin yana da fa'idodi na ƙananan sawun ƙafa, babban matakin haɗin kai, sauƙi mai sauƙi da kulawa, da aiki mai dogara.


Cikakken Bayani

Siffofin Kayan aiki

1. Cikakken samarwa mai zaman kanta, kyakkyawan inganci;

2.Sawun ƙananan ƙananan, ƙananan tasiri akan yanayin da ke kewaye;

3.Remote saka idanu, babban matakin matakin hankali;

4.Sauƙaƙan gini, ɗan gajeren zagayowar zai iya rage sake zagayowar shigarwar rukunin yanar gizon da farashin gini;

5.Long sabis rayuwa: ya sabis rayuwa ne fiye da shekaru 50.

Ma'aunin Kayan aiki

Ƙarfin sarrafawa (m³/d)

480

720

1080

1680

2760

3480

3960

7920

18960

Yawan gudu (m³/h)

20

30

45

70

115

145

165

330

790

Tsayi (m)

3

3

3

4

5

5

6

6

9

Nauyi(t)

2.1

2.5

2.8

3.1

3.5

4.1

4.5

5.5

7.2

Diamita (m)

1.2

1.5

1.8

2.0

2.5

2.8

3.0

4.2

6.5

Girma (m³)

1.6956

2.649375

3.8151

6.28

9.8125

12.3088

14.13

27.6948

66.3325

Ƙarfi (kW)

3

4.4

6

11

15

22

30

44

150

Voltage (v)

Daidaitacce

Bayanan da ke sama don tunani ne kawai. Alamomi da zaɓin suna ƙarƙashin tabbatar da juna kuma ana iya haɗa su don amfani. Za'a iya keɓance sauran nau'ikan da ba daidai ba.

Yanayin aikace-aikace

Ana amfani da shi a cikin yanayi da yawa kamar magudanar ruwa na birni da masana'antu, tattara najasa na cikin gida da sufuri, ɗaga najasa na birni, hanyar jirgin ƙasa da babbar hanyar ruwa da magudanar ruwa, da dai sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana