babban_banner

samfurori

Kamfanin Kula da Ruwan Ruwa na MBBR

Takaitaccen Bayani:

LD-SB®Johkasou ya rungumi tsarin AAO + MBBR, Ya dace da kowane nau'in ƙarancin tattarawar ayyukan kula da najasa na gida, ana amfani da shi sosai a cikin kyakkyawan karkara, wuraren shakatawa, wuraren gona, wuraren sabis, masana'antu, makarantu da sauran ayyukan kula da najasa.


Cikakken Bayani

Siffofin Kayan aiki

1. Ƙananan farashin aiki:Ƙananan farashin aiki a kowace tan na ruwa da tsawon rayuwar sabis na kayan fiberglass na FRP.

2. Aiki ta atomatik:Karɓar sarrafawa ta atomatik, cikakken aiki mara matuki na atomatik awa 24 a rana. Tsarin sa ido na nesa mai zaman kansa wanda ke lura da bayanai a cikin ainihin lokaci.

3. Babban matakin haɗin kai da zaɓi mai sassauƙa: 
·Haɗe-haɗe da ƙirar ƙira, zaɓi mai sassauƙa, ɗan gajeren lokacin gini.
·Babu buƙatar tattara manyan albarkatun ɗan adam da kayan aiki a wurin, kuma kayan aikin na iya aiki da ƙarfi bayan an gina su.

4. Fasaha mai ci gaba da tasirin sarrafawa mai kyau: 
·Kayan aiki yana amfani da filaye tare da wani yanki na musamman na musamman, wanda ke ƙara yawan nauyin nauyi.
·Rage yankin ƙasa, samun kwanciyar hankali mai ƙarfi na aiki, da tabbatar da tsaftataccen ruwa ya dace da ma'auni.

Ma'aunin Kayan aiki

Ƙarfin sarrafawa (m³/d)

5

10

15

20

30

40

50

60

80

100

Girma (m)

Φ2*2.7

Φ2*3.8

Φ2.2*4.3

Φ2.2*5.3

Φ2.2*8

Φ2.2*10

Φ2.2*11.5

Φ2.2*8*2

Φ2.2*10*2

Φ2.2*11.5*2

Nauyi(t)

1.8

2.5

2.8

3.0

3.5

4.0

4.5

7.0

8.0

9.0

Wutar da aka shigar (kW)

0.75

0.87

0.87

1

1.22

1.22

1.47

2.44

2.44

2.94

Ikon aiki (Kw*h/m³)

1.16

0.89

0.60

0.60

0.60

0.48

0.49

0.60

0.48

0.49

Ingancin mai

COD≤100,BOD5≤20,SS≤20,NH3-N≤8,TP≤1

Lura:Bayanan da ke sama don tunani ne kawai, sigogi da zaɓi suna ƙarƙashin tabbatarwa ta bangarorin biyu, ana iya amfani da haɗin gwiwa, sauran tonnage marasa daidaituwa za a iya keɓance su.

Yanayin aikace-aikace

Ya dace da ayyukan kula da najasa a cikin sabbin yankunan karkara, wuraren shakatawa, wuraren sabis, koguna, otal-otal, asibitoci, da sauransu.

Kunshin Tsarin Kula da Najasa
LD-SB Johkasou Nau'in Kula da Najasa
Kamfanin Kula da Ruwan Ruwa na MBBR
Rural hadedde najasa magani

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana